Pagkakatugma ng Zodiac

Libra at Pisces Kompatibilidad: Lahat Tungkol sa Pag-ibig, Seks at Tiwala

Pagkakatugma sa Pag-ibig

Pag-ibig40%

Trabaho45%

Tiwala35%

Intimacy50%

Pagkakaibigan60%

Komunikasyon45%

Pangkalahatang Pagkakatugma

45%
45%

Kapag nagtagpo ang balanseng Libra at ang intuitive na Pisces, lumilikha sila ng isang relasyon na pinagsasama ang pagpapahalaga sa estetika at lalim ng emosyon. Nagdadala ang Libra ng pagkakasundo, diplomatiko at maayos na komunikasyon, at sosyal na pag-unlad, habang ang Pisces ay nag-aambag ng malasakit, intuitive na pag-unawa, at artistikong sensibilidad. Ang kanilang mga pangunahing pagkakaiba ay mahalaga—ang Libra ay nagpoproseso ng buhay sa pamamagitan ng makatuwirang pag-iisip habang ang Pisces ay nakakaranas ng mundo sa pamamagitan ng emosyonal na mga impresyon at intuitive na kaalaman.

Pag-ibig at Kasal

40%
40%

Ang pangmatagalang pangako ay nagtatampok ng inyong mga fundamentally na magkaibang pamamaraan sa buhay. Ang paglikha ng isang pinagsamang tahanan ay nangangailangan ng patuloy na pagbabalansi ng makatuwirang kaayusan at emosyonal na daloy. Ang inyong magkaibang pananaw tungkol sa buhay panlipunan kumpara sa pribadong espasyo ay nagdudulot ng tensyon. Ang pamamahala sa mga pang-araw-araw na responsibilidad ay nagiging isang pagsasanay sa kompromiso. Ang pagbuo ng isang matatag na pundasyon ay nangangailangan ng higit pang pagsisikap kaysa sa inaasahan ng sinuman. Kailangan ninyong bumuo ng mga bagong paraan ng paghawak sa parehong praktikal at emosyonal na mga bagay. Ang inyong magkaibang inaasahan tungkol sa estruktura kumpara sa daloy ay nangangailangan ng madalas na atensyon. Ang paggawa ng magkasamang desisyon ay nangangailangan ng pag-navigate sa napaka-magkaibang istilo ng pagpoproseso. Ang paglikha ng komportableng pinagsamang espasyo ay nangangailangan ng pag-unawa sa napakalaking magkaibang pangangailangan. Ang tagumpay ng kasal ay nakasalalay sa kahandaang umangkop ng parehong mga kasosyo.

Intimacy at Pasyon

50%
50%

Ang pisikal na intimacy ay nagpapakita ng inyong magkaibang pamamaraan sa koneksyon at kasiyahan. Kung saan ang Libra ay naghahanap ng estetikal na pagkakasundo, ang Pisces ay nagnanais ng emosyonal na pagsasanib. Ang paghahanap ng komportableng ritmo ay nangangailangan ng pasensya at malalim na pag-unawa. Ang inyong magkaibang paraan ng pagpapahayag ng pagnanasa ay nangangailangan ng maingat na pag-navigate. Ang mga malapit na sandali ay maaaring makaramdam ng masyadong estruktura o masyadong umaagos. Ang paglikha ng kasiya-siyang pisikal na koneksyon ay nangangailangan ng aktibong pagsisikap. Kapag nagkatugma, nangangailangan ito ng sinadyang pagpapanatili. Ang pisikal na pagkakasundo ay nangangailangan ng regular na talakayan at pagsasaayos. Ang inyong magkaibang pangangailangan para sa mental kumpara sa emosyonal na koneksyon ay nakakaapekto sa mga malapit na sandali. Ang pagbuo ng pisikal na tiwala ay tumatagal ng mas maraming oras kaysa sa inaasahan ng sinuman.

Tiwala at Katapatan

35%
35%

Ang pagbuo ng tiwala ay nangangahulugan ng pag-navigate sa napaka-magkaibang konsepto ng pagiging maaasahan. Ang inyong magkaibang pamamaraan sa pangako ay maaaring lumikha ng regular na kawalang-katiyakan. Ang pag-unawa sa mga senyales ng tiwala ng isa't isa ay nangangailangan ng sinadyang pagsisikap. Ang paglikha ng seguridad sa relasyon ay tumatagal ng mas maraming oras kaysa sa karaniwan. Ang inyong magkaibang paraan ng pagpapakita ng pagiging mapagkakatiwalaan ay maaaring hindi natural na magrehistro. Ang pagbuo ng kumpiyansa sa koneksyon ay nangangailangan ng patuloy na trabaho. Ang tiwala ay unti-unting nabubuo habang natututo kayong basahin ang mga hindi pamilyar na senyales. Ang inyong magkaibang pangangailangan para sa kalinawan kumpara sa intuwisyon ay nangangailangan ng regular na atensyon. Ang paglikha ng matatag na tiwala ay nangangailangan ng pagbuo ng bagong pag-unawa sa katapatan. Ang pundasyon ng tiwala ay nangangailangan ng higit pang pagpapanatili kaysa sa inaasahan ng sinuman.

Kosmikong Lakas

Ang pakiramdam ng kagandahan at anyo ng Libra ay nagbibigay ng estruktura para sa umaagos na paglikha ng Pisces, habang ang emosyonal na lalim ng Pisces ay nagdadagdag ng makabuluhang nilalaman sa pagpapahalaga sa estetika ng Libra. Ang kanilang magkakaibang pananaw—ang balanseng pagsusuri ng Libra at intuitive na pananaw ng Pisces—ay kadalasang nagreresulta sa mas kumpletong pag-unawa kapag iginagalang nila ang karunungan ng isa't isa. Pareho nilang pinahahalagahan ang kapayapaan at kabaitan, na lumilikha ng isang banayad na relasyon na halos walang matitinding hidwaan.

Posibleng Hamon

Ang kanilang magkakaibang istilo ng paggawa ng desisyon ay kadalasang nagiging sanhi ng mga hamon, kung saan ang maingat na pagsusuri ng Libra sa mga pagpipilian ay naguguluhan ang intuitive na Pisces, habang ang emosyonal at intuitive na mga tugon ng Pisces ay maaaring mukhang hindi makatwiran sa lohikal na Libra. Nagiging mahirap ang malinaw na komunikasyon kapag umaasa ang Libra ng direktang pagpapahayag habang ang Pisces ay nakikipag-usap sa pamamagitan ng emosyonal na mga senyales at hindi nasabing pag-unawa. Wala sa kanila ang madaling humarap sa mga problema nang direkta, na maaaring lumikha ng patuloy na hindi nalutas na mga isyu.

Ano ang gagawin tungkol ditoI-unlock

Komunikasyon

45%
45%

Ang mga pag-uusap ay kadalasang nagpapakita ng inyong mga fundamentally na magkaibang istilo ng pagpoproseso. Kung saan ang Libra ay naghahanap ng malinaw na diyalogo, ang Pisces ay nakikipag-usap sa pamamagitan ng emosyonal na mga wavelength. Ang paghahanap ng karaniwang lupa ay nangangailangan ng makabuluhang pagsisikap at pasensya. Ang inyong magkaibang paraan ng pagpapahayag ng mga saloobin ay nagiging sanhi ng regular na hindi pagkakaintindihan. Ang pagpapahayag ng sarili ay nangangailangan ng higit pang paliwanag kaysa sa karaniwan. Ang paglikha ng malinaw na mga channel ng komunikasyon ay nangangailangan ng sinadyang pagsisikap. Ang inyong natural na paraan ng pagbabahagi ng mga damdamin ay maaaring makaramdam ng banyaga sa isa't isa. Ang pagbuo ng pangunahing pag-unawa ay nangangailangan ng oras at dedikasyon. Ang pagpapanatili ng malinaw na komunikasyon ay nangangailangan ng regular na pag-check in. Ang pagbuo ng magkasanib na wika ay nangangailangan ng patuloy na trabaho sa pagtawid ng mga pagkakaiba.

Pagkakaibigan

60%
60%

Ang pagkakaibigan ay nag-aalok ng mas magandang lupa para sa inyong mga pagkakaiba na magkasamang umiral nang maayos. Nang walang romantikong presyon, ang inyong magkaibang katangian ay maaaring maging kawili-wili sa halip na maging problema. Ang mga sosyal na sitwasyon ay nagbibigay ng espasyo para sa parehong alindog at emosyonal na lalim. Ang paghahanap ng mga pinagsamang aktibidad ay nangangailangan ng pagkamalikhain ngunit maaaring maging kapaki-pakinabang. Ang inyong magkaibang sosyal na enerhiya ay maaaring lumikha ng kawili-wiling dinamika ng grupo. Ang pagkakaibigan ay pinakamahusay na gumagana kapag ang parehong mga kasosyo ay nagpapanatili ng kanilang natural na istilo. Ang pagbuo ng koneksyon ay nangangailangan ng pasensya ngunit maaaring humantong sa mga natatanging pananaw. Ang inyong magkaibang pananaw sa mundo ay maaaring lumikha ng mga kawili-wiling pag-uusap. Ang pagpapanatili ng pagkakaibigan ay nangangailangan ng sinadyang pagsisikap ngunit nag-aalok ng mahalagang pagkatuto. Magkasama, maaari ninyong palawakin ang pananaw ng isa't isa sa makabuluhang paraan.

Trabaho at Ambisyon

45%
45%

Ang propesyonal na pakikipagtulungan ay nagtatampok ng inyong magkaibang pamamaraan sa mga gawain at layunin. Ang pagtutulungan ay nangangailangan ng malinaw na hangganan at paggalang sa magkaibang pamamaraan. Ang inyong magkaibang istilo sa paghawak ng mga proyekto ay nangangailangan ng patuloy na atensyon. Ang paggawa ng desisyon ay nagiging kumplikado dahil sa magkaibang istilo ng pagpoproseso. Maaaring magkaproblema kayo sa magkaibang ideya tungkol sa kahusayan at intuwisyon. Ang paglikha ng epektibong mga daloy ng trabaho ay nangangailangan ng pag-unawa sa magkaibang motibasyon. Ang tagumpay sa propesyon ay nangangailangan ng pagpapahalaga sa magkaibang pamamaraan. Ang pagbuo ng produktibong relasyon sa trabaho ay nangangailangan ng makabuluhang pagsisikap. Kailangan ninyong bumuo ng mga estratehiya para sa paghawak ng mga pagkakaiba sa lugar ng trabaho. Ang paghahanap ng propesyonal na pagkakasundo ay nangangailangan ng patuloy na pagsasaayos.

Ang pagkakatugma na ito ay batay lamang sa mga Sun sign.

Pagkakatugma ng Birth Chart

Ang pinaka-kumpletong pagkakatugma mula Araw hanggang Saturn

Kumuha ng buong pagkakatugma sa Astroscope app
Kunin ang libreng reading mo