Aries at Aries Kompatibilidad: Lahat Tungkol sa Pag-ibig, Seks at Tiwala
Pag-ibig85%
Trabaho80%
Tiwala80%
Intimacy90%
Pagkakaibigan95%
Komunikasyon90%

Pangkalahatang Pagkakatugma
85%
Ang dalawang Aries ay bumubuo ng isang dynamic at masigasig na relasyon na puno ng enerhiya at pakikipagsapalaran. Nauunawaan nila ang pangangailangan ng bawat isa para sa kalayaan habang pinahahalagahan ang kanilang pinagsamang katapatan. Walang sinuman ang nagpapahina sa apoy ng isa; sa halip, pinapadami nila ang apoy. Ang kanilang paggalang sa isa't isa ay lumilikha ng isang relasyon kung saan ang pagiging tuwid ay pinahahalagahan at ang mga laro ay hindi kinakailangan. Ang kanilang pinagsamang sigasig ay nagpapanatili ng kasiyahan habang sabay nilang hinaharap ang mga hamon.

Pag-ibig at Kasal
85%
Ang kasal ng Aries-Aries ay masigla at hindi kailanman stagnant. Ang mga kasosyo na ito ay lumilikha ng isang kapaligiran sa tahanan na nagdiriwang ng indibidwalidad habang bumubuo ng isang pinagsamang pagkakakilanlan bilang isang makapangyarihang mag-asawa. Ang kanilang pag-unawa sa pangangailangan ng bawat isa para sa personal na espasyo at kalayaan ay tumutulong sa kanila na maiwasan ang mga karaniwang hadlang sa relasyon. Sila ay mahusay sa pagpapanatili ng sariwang relasyon sa pamamagitan ng mga biglaang desisyon, mula sa mga hindi inaasahang biyahe hanggang sa mga hindi inaasahang date nights. Habang ang kanilang pagiging padalos-dalos ay minsang nagdudulot ng mga hamon, ang kanilang pinagsamang determinasyon ay tinitiyak na lalaban sila para sa kanilang relasyon kapag talagang mahalaga ito.

Intimacy at Pasyon
90%
Ang pisikal na kemistri sa pagitan ng dalawang Aries ay mapanlikha at instinctual. Ang kanilang mga karanasan sa silid-tulugan ay puno ng pagnanasa, pakikipagsapalaran, at walang pag-aalinlangan, na ang parehong kasosyo ay pantay na masigasig sa pagkuha ng pangunguna o pagsubok ng bago. Kumokonekta sila sa pamamagitan ng kanilang pinagsamang pagpapahalaga sa pagiging tuwid at spontaneity, na hindi nahihiya sa pagpapahayag ng mga hangarin. Ang kanilang natural na espiritu ng kompetisyon ay nagdadala ng kapana-panabik na aspeto sa kanilang mga malapit na sandali, na patuloy na nagpapataas ng pusta. Walang sinuman ang nag-aatubiling magpahayag ng pisikal o emosyonal, na lumilikha ng isang tunay at lubos na kasiya-siyang koneksyon.

Tiwala at Katapatan
80%
Ang tiwala ay natural na nabubuo sa pagitan ng dalawang Aries sa pamamagitan ng kanilang pinagsamang pagpapahalaga sa pagiging totoo. Walang sinuman ang may hilig sa panlilinlang, mas pinipili ang pagiging tapat kahit na ang katotohanan ay hindi komportable. Iginagalang nila ang kalayaan ng bawat isa nang walang inggitan na maaaring sumira sa ibang mga kumbinasyon. Ang kanilang pagiging bukas tungkol sa mga damdamin at intensyon ay lumilikha ng isang pundasyon ng seguridad, kahit na sa panahon ng hindi pagkakaintindihan. Habang ang parehong ay maaaring maging pribado tungkol sa ilang aspeto ng kanilang buhay, kinikilala nila ito bilang isang pangangailangan para sa awtonomiya sa halip na pagiging lihim.

Kosmikong Lakas
Ang makapangyarihang ito ng aksyon at motibasyon ay umuunlad sa kapwa paggalang para sa katapangan. Sinasalubong nila ang isa't isa nang walang inggitan, pinapanatili ang nakakapreskong katapatan nang walang mga laro sa isip. Ang kanilang pinagsamang pagmamahal sa kompetisyon ay nagpapanatili ng kasiyahan sa pamamagitan ng mga pinagsamang pakikipagsapalaran at hamon. Pareho nilang nauunawaan ang kahalagahan ng pagbibigay ng espasyo para sa personal na mga hilig, na lumilikha ng isang malusog na balanse ng pagiging magkasama at kalayaan.

Posibleng Hamon
Ang mga argumento ay maaaring maging mapanlikha dahil walang sinuman ang madaling umatras. Ang pagiging padalos-dalos ay nagdudulot ng mga desisyon na kanilang pinagsisisihan, habang ang pinagsamang kawalang-pagpapasensya ay nangangahulugang mabilis na solusyon sa halip na pangmatagalang solusyon. Pareho silang nahihirapang makinig, mas gustong manguna. Ang relasyon ay madalas na tila mapagkumpitensya sa halip na kooperatibo, na bawat isa ay sumusubok na malampasan ang isa. Ang kanilang pinagsamang pagkabalisa ay maaaring mangahulugan na bihira silang bumagal upang tamasahin ang mapayapang mga sandali nang magkasama.

Komunikasyon
90%
Ang komunikasyon sa pagitan ng dalawang Aries ay nakakapresko at tuwid. Pinahahalagahan nila ang kakayahan ng bawat isa na dumiretso sa punto nang walang labis na emosyon o pag-aalinlangan. Ang kanilang mga pag-uusap ay masigla at mabilis, mabilis na lumilipat mula sa isang paksa patungo sa isa pa na may mutual na pag-unawa. Pareho nilang ipinapahayag ang kanilang mga saloobin nang may kumpiyansa, na lumilikha ng mga nakakaengganyong debate na bihirang nagiging personal. Sila ay mahusay sa mabilis na paglutas ng mga hidwaan, mas pinipili ang harapin ang mga isyu nang direkta sa halip na hayaang magtayo ng sama ng loob. Ang kanilang magkatulad na ritmo ng komunikasyon ay nangangahulugang bihira silang magkamali sa pag-unawa sa intensyon o tono ng isa't isa.

Pagkakaibigan
95%
Bilang mga kaibigan, ang dalawang Aries ay bumubuo ng isang hindi matatalo na koponan na laging handa para sa aksyon. Itinutulak nila ang isa't isa sa mga bagong taas, maging ito man ay sa pagharap sa mga extreme sports o sa paghimok ng mga ambisyon sa karera. Ang kanilang pagkakaibigan ay umuunlad sa malusog na kompetisyon na nagtutulak sa halip na naghahati. Maari silang umasa sa isa't isa para sa tapat na opinyon nang walang pagtakip, pinahahalagahan ang tunay na puna. Kapag ang isa ay humaharap sa isang hamon, ang isa ay tumatalon sa may matatag na suporta at praktikal na solusyon. Ang kanilang enerhiya ay nakakahawa, na ginagawang sila ang mga kaibigan na nais ng lahat na makasama kapag kinakailangan ng motibasyon.

Trabaho at Ambisyon
80%
Sa isang propesyonal na kapaligiran, ang dalawang Aries ay lumilikha ng isang kapaligiran ng inobasyon at inisyatiba. Sila ay mahusay kapag nagtatrabaho patungo sa mahigpit na mga deadline, kumukuha ng lakas mula sa isa't isa upang makamit ang kung ano ang maaaring ituring ng iba na imposibleng gawin. Nauunawaan nila ang istilo ng tuwid na komunikasyon ng bawat isa, pinahahalagahan ang tuwirang puna nang hindi nagagalit. Ang kanilang magkakomplementaryong istilo ng pamumuno ay maaaring maging kapaki-pakinabang, lalo na kapag sinasadya nilang hinahati ang mga responsibilidad ayon sa kanilang mga lakas. Habang ang kanilang pinagsamang kawalang-pagpapasensya ay minsang nagdudulot ng mga padalos-dalos na desisyon, ang kanilang pinagsamang pagkamalikhain at determinasyon ay madalas na nagreresulta sa mga makabagong resulta.
Suriin ang Iyong Pagkakatugma
Pumili ng dalawang tanda upang ipakita ang kanilang koneksyon
Ang pagkakatugma na ito ay batay lamang sa mga Sun sign.
Pagkakatugma ng Birth Chart
Ang pinaka-kumpletong pagkakatugma mula Araw hanggang Saturn
Kumuha ng buong pagkakatugma sa Astroscope app